Phường Hồng Gai tổ chức Hội nghị tổng kết công tác Đảng, chính quyền, MTTQ và các đoàn thể năm 2023 ; Triển khai phương hướng, nhiệm vụ năm 2024
Sáng ngày 16/12, Đảng ủy, HĐND, Ủy ban nhân dân - UB MTTQ phường Hồng Gai tổ chức Hội nghị tổng kết công tác Đảng, chính quyền, MTTQ và các đoàn thể năm 2023; Triển khai phương hướng, nhiệm vụ năm 2024. Dự và chỉ đạo Hội nghị có đồng chí Đoàn Hồng Nam - Bí thư Đảng ủy phường ; Các đồng chí Thường trực Đảng ủy, HĐND, lãnh đạo UBND phường , Ủy ban MTTQVN phường, các ban, ngành, đoàn thể phường , các đồng chí lãnh đạo các đơn vị công an; các trường học, trạm Y tế đóng trên địa bàn phường, Bí thư chi bộ, Trưởng khu 04 khu phố
Tại Hội nghị tổng kết công tác Đảng, chính quyền, MTTQ và các đoàn thể năm 2023; Qua đó các đại biểu dự Hội nghị đã được nghe báo cáo tổng kết công tác lãnh đạo thực hiện nhiệm vụ năm 2023, phương hướng, nhiệm vụ năm 2024 của Đảng ủy; Báo cáo tình hình thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội năm 2023, phương hướng nhiệm vụ trọng tâm năm 2024 của UBND phường; Báo cáo tổng kết công tác thi đua khen thưởng năm 2023. Cũng tại Hội nghị đã đã khen thưởng các tập thể, cá nhân có thành tích xuất sắc trong công tác Đảng, hoạt động của Chính quyền, MTTQ và các đoàn thể năm 2023./.
Tin tức khác
- TRƯỜNG MẦM NON HỒNG GAI THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025
- Chuẩn mức ứng xử văn hóa
- Chi bộ Khoa học-Ngữ văn thuộc Đảng bộ bộ phận trường TH,THCS&THPT Văn Lang tổ chức Lễ kết nạp Đảng viên 02 cho quần chúng ưu tú là học sinh
- Phường Hồng Gai hỗ trợ chi trả an sinh xã hội, lương hưu và trợ cấp BHXH hàng tháng không dùng tiền mặt.
- Đoàn Thanh niên Phường phối hợp cùng CLB Sinh viên tình nguyện trường Đại học Hạ Long tổ chức sinh hoạt hè cho thanh thiếu nhi trên địa bàn phường