Phường Hồng Gai tổ chức công bố trao quyết định công nhận đối với các cá nhân đã trúng cử chức danh Trưởng khu phố nhiệm kỳ 2022 - 2025
Ngày 10 tháng 6 năm 2022, Ủy ban nhân dân phường Hồng Gai tổ chức công bố trao quyết định công nhận đối với các cá nhân đã trúng cử chức danh Trưởng khu phố nhiệm kỳ 2022 - 2025 trên địa bàn phường.
Đồng chí Bùi Minh Hải – Chủ tịch UBND phường phát biểu tại hội nghị
Phát biểu tại lễ công bố quyết định, Đồng chí Bùi Minh Hải – Phó Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch UBND phường chúc mừng và đánh giá cao nỗ lực, quá trình công tác của các Trưởng khu phố trong nhiệm kỳ qua. Đồng thời, tin tưởng, mong muốn các đồng chí Trưởng khu phố nhiệm kỳ 2020 - 2025 sẽ phát huy năng lực, kinh nghiệm, sự chủ động, sáng tạo trong công tác, phấn đấu hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao
Các đồng chí Lãnh đạo Đảng ủy - HĐND - UBND phường tặng hoa và trao Quyết định công nhận cho các Trưởng khu phố nhiệm kỳ 2022 -2025
Bầu cử Trưởng khu phố nhiệm kỳ 2022 - 2025 được tổ chức vào ngày 05/6/2022 là đợt sinh hoạt chính trị sâu rộng của tất cả các đoàn viên, hội viên và quần chúng Nhân dân trên địa bàn phường. Thông qua Bầu cử, nhằm phát huy tính dân chủ ở cơ sở, lựa chọn những người tâm huyết, phù hợp trong xây dựng và phát triển khu dân cư, từ đó đóng góp vào sự phát triển chung Thành phố và phường.
Tin tức khác
- TRƯỜNG MẦM NON HỒNG GAI THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025
- Chuẩn mức ứng xử văn hóa
- Chi bộ Khoa học-Ngữ văn thuộc Đảng bộ bộ phận trường TH,THCS&THPT Văn Lang tổ chức Lễ kết nạp Đảng viên 02 cho quần chúng ưu tú là học sinh
- Phường Hồng Gai hỗ trợ chi trả an sinh xã hội, lương hưu và trợ cấp BHXH hàng tháng không dùng tiền mặt.
- Đoàn Thanh niên Phường phối hợp cùng CLB Sinh viên tình nguyện trường Đại học Hạ Long tổ chức sinh hoạt hè cho thanh thiếu nhi trên địa bàn phường