Phường Hồng Gai ra quân tuần tra đảm bảo ANTT trong đêm giao thừa Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024
Vào tối ngày 09/02/2024 (tức tối 30 Tết Giáp Thìn), UBND phường Hồng Gai, Công an, Quân sự phường tổ chức ra quân tuần tra, đảm bảo an ninh trật tự, xử lý vi phạm về pháo nổ trong đêm giao thừa Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024.
![](/ckfinder/userfiles/images/1(130).jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/2(101).jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/3(90).jpg)
Nhằm chủ động trong công tác đảm bảo ANTT trên địa bàn phường, đấu tranh phòng ngừa các đối tượng, hành vi vi phạm pháp luật làm ảnh hưởng đến ANTT trong đêm giao thừa 2024, Công an phường, Ban CHQS phường huy động lực lượng, phương tiện phối hợp với các ban ngành, đoàn thể, các khu phố và nhân dân tổ chức tuần tra trên các tuyến phố trên địa bàn để kịp thời phát hiện, ngăn chặn xử lý nghiêm các hành vi vi phạm đặc biệt các đối tượng vi phạm về pháo nổ, về ATGT, ANTT.
Tin tức khác
- Phường Hồng Gai tặng quà các gia đình chính sách nhân dịp Ngày Thương binh, liệt sĩ 27/7
- TRƯỜNG MẦM NON HỒNG GAI THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025
- Chuẩn mức ứng xử văn hóa
- Chi bộ Khoa học-Ngữ văn thuộc Đảng bộ bộ phận trường TH,THCS&THPT Văn Lang tổ chức Lễ kết nạp Đảng viên 02 cho quần chúng ưu tú là học sinh
- Phường Hồng Gai hỗ trợ chi trả an sinh xã hội, lương hưu và trợ cấp BHXH hàng tháng không dùng tiền mặt.