Lãnh đạo Đảng ủy - HĐND - UBND - Ủy ban MTTQ và các đoàn thể phường Hồng Gai đã đến thăm, tặng quà cho các cháu mồ côi, khuyết tật và có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn phường
Ngày 01/6, Nhân dịp ngày Quốc tế thiếu nhi, lãnh đạo Đảng ủy - HĐND - UBND - Ủy ban MTTQ và các đoàn thể phường Hồng Gai đã đến thăm, tặng quà cho các cháu mồ côi, khuyết tật và có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn phường. Đoàn đã thăm hỏi sức khỏe, tình hình học tập, động viên các cháu thiếu nhi không ngừng học tập, rèn luyện xứng đáng là con ngoan, trò giỏi, cháu ngoan Bác Hồ và chúc các cháu thiếu nhi đón một cái tết thiếu nhi 1/6 thật ý nghĩa và trọn vẹn.
Tin tức khác
- TRƯỜNG MẦM NON HỒNG GAI THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025
- Chuẩn mức ứng xử văn hóa
- Chi bộ Khoa học-Ngữ văn thuộc Đảng bộ bộ phận trường TH,THCS&THPT Văn Lang tổ chức Lễ kết nạp Đảng viên 02 cho quần chúng ưu tú là học sinh
- Phường Hồng Gai hỗ trợ chi trả an sinh xã hội, lương hưu và trợ cấp BHXH hàng tháng không dùng tiền mặt.
- Đoàn Thanh niên Phường phối hợp cùng CLB Sinh viên tình nguyện trường Đại học Hạ Long tổ chức sinh hoạt hè cho thanh thiếu nhi trên địa bàn phường