Kỳ họp thứ Mười, HĐND phường Hồng Gai khóa X, nhiệm kỳ 2021-2026
Ngày 01/12, HĐND phường Hồng Gai tổ chức kỳ họp thứ Mười, khóa X, nhiệm kỳ 2021 - 2026.
Tại kỳ họp, HĐND phường đã thông qua các Nghị quyết : (1) Nghị quyết về việc điều chỉnh, bổ sung quy chế hoạt động của Hội đồng nhân và phân công nhiệm vụ của Thường trực HĐND phường Hồng Gai khóa X, nhiệm kỳ 2021-2026; (2) Nghị quyết về việc điều chỉnh bổ sung nội quy kỳ họp HĐND phường Hồng Gai khóa X, nhiệm kỳ 2021-2026; (3) Nghị quyết về việc bổ sung kế hoạch vốn đầu tư công phường Hồng Gai năm 2023; (4) Nghị quyết điều chỉnh bổ sung chủ trương đầu tư Dự án: nâng cấp, cải tạo tuyến đường Ba Đèo, khu 2 phường Hồng Gai.
Các đại biểu Hội đồng nhân dân phường đã biểu quyết thông qua dự thảo Nghị quyết với tỷ lệ 100%. Sau 1/2 ngày làm việc khẩn trương và nghiêm túc kỳ họp thứ Mười HĐND phường Hồng Gai khóa X đã thành công tốt đẹp.
Tin tức khác
- TRƯỜNG MẦM NON HỒNG GAI THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025
- Chuẩn mức ứng xử văn hóa
- Chi bộ Khoa học-Ngữ văn thuộc Đảng bộ bộ phận trường TH,THCS&THPT Văn Lang tổ chức Lễ kết nạp Đảng viên 02 cho quần chúng ưu tú là học sinh
- Phường Hồng Gai hỗ trợ chi trả an sinh xã hội, lương hưu và trợ cấp BHXH hàng tháng không dùng tiền mặt.
- Đoàn Thanh niên Phường phối hợp cùng CLB Sinh viên tình nguyện trường Đại học Hạ Long tổ chức sinh hoạt hè cho thanh thiếu nhi trên địa bàn phường