Công đoàn phường Hồng Gai tổ chức thành công Đại hội Công đoàn lần thứ VI, nhiệm kỳ 2023-2028
Ngày 28/12/2022, Công đoàn phường Hồng Gai đã tổ chức Đại hội Công đoàn lần thứ VI, nhiệm kỳ 2023-2028.
Đến dự và chỉ đạo Đại hội có đồng chí Phạm Thị Thanh Mai - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND phường Hồng Gai. Đại hội đã tổng kết, đánh giá hoạt động Công đoàn phường nhiệm kỳ 2017-2022; quyết định mục tiêu, phương hướng nhiệm vụ nhiệm kỳ 2023-2028; Bầu BCH Công đoàn nhiệm kỳ 2023-2028; Bầu Đoàn đại biểu đi dự Đại hội cấp trên.
Đồng chí Phạm Thị Thanh Mai - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND phường Hồng Gai đã biểu dương, đánh giá cao những kết quả Công đoàn phường đã đạt được trong nhiệm kỳ qua, chỉ ra những mặt còn hạn chế, cho ý kiến chỉ đạo, giao nhiệm vụ cho Công đoàn phường trong nhiệm kỳ 2023-2028.
Đại hội đã thống nhất cao, sáng suốt lựa chọn, bầu ra Ban chấp hành Công đoàn lần thứ VI, nhiệm kỳ 2023-2028. Đội ngũ cán bộ Ban chấp hành Công đoàn được Đại hội tín nhiệm cao, đoàn kết, đồng lòng để Công đoàn phường hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.
Tin tức khác
- TRƯỜNG MẦM NON HỒNG GAI THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025
- Chuẩn mức ứng xử văn hóa
- Chi bộ Khoa học-Ngữ văn thuộc Đảng bộ bộ phận trường TH,THCS&THPT Văn Lang tổ chức Lễ kết nạp Đảng viên 02 cho quần chúng ưu tú là học sinh
- Phường Hồng Gai hỗ trợ chi trả an sinh xã hội, lương hưu và trợ cấp BHXH hàng tháng không dùng tiền mặt.
- Đoàn Thanh niên Phường phối hợp cùng CLB Sinh viên tình nguyện trường Đại học Hạ Long tổ chức sinh hoạt hè cho thanh thiếu nhi trên địa bàn phường