Chi bộ trường TH, THCS & THPT Văn Lang đã tổ chức sinh hoạt chính trị tư tưởng với Chủ đề: "Khát vọng xây dựng một Tỉnh Quảng Ninh kiểu mẫu, giàu đẹp, văn minh, hiện đại".
Thực hiện Kế hoạch số 267-KH/TU của Ban Thường vụ Thành ủy về tổ chức đợt sinh hoạt chính trị tư tưởng kỷ niệm 60 năm Ngày thành lập tỉnh Quảng Ninh (30/10/1963-30/10/2023); nhằm tiếp tục tổ chức các hoạt động thiết thực chào mừng kỷ niệm 60 năm Ngày thành lập tỉnh, Chi bộ trường TH, THCS & THPT Văn Lang đã tổ chức sinh hoạt chính trị tư tưởng với Chủ đề: "Khát vọng xây dựng một Tỉnh Quảng Ninh kiểu mẫu, giàu đẹp, văn minh, hiện đại".
Một số hình ảnh tại buổi sinh hoạt:
Tin tức khác
- TRƯỜNG MẦM NON HỒNG GAI THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM HỌC 2024 – 2025
- Chuẩn mức ứng xử văn hóa
- Chi bộ Khoa học-Ngữ văn thuộc Đảng bộ bộ phận trường TH,THCS&THPT Văn Lang tổ chức Lễ kết nạp Đảng viên 02 cho quần chúng ưu tú là học sinh
- Phường Hồng Gai hỗ trợ chi trả an sinh xã hội, lương hưu và trợ cấp BHXH hàng tháng không dùng tiền mặt.
- Đoàn Thanh niên Phường phối hợp cùng CLB Sinh viên tình nguyện trường Đại học Hạ Long tổ chức sinh hoạt hè cho thanh thiếu nhi trên địa bàn phường